C8's forum
C8's forum welcome !

Join the forum, it's quick and easy

C8's forum
C8's forum welcome !
C8's forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

~Chào mừng các member c8~

Go down

~Chào mừng các member c8~ Empty ~Chào mừng các member c8~

Bài gửi  ♥Thanh Vân♥ Thu Sep 01, 2011 5:55 pm

Để có một nơi lớp c8 chúng ta liên lạc với nhau và nói những điều cần chia sẻ, trong năm học 11 này mình đã có ý định làm một website nhỏ của lớp ta nhưng chưa thể thực hiện. Mong các bạn thông cảm. Làm website có nhiều ưu điểm về hình thức nhưng việc chia sẻ bài viết của các thành viên sẽ tương đối khó khăn. Còn về forum thì dễ dàng hơn. Vì thế mình và admin (là bạn Phương Uyên) quyết định làm forum này. Tuy thành viên diễn đàn có thể không lớn nhưng mình hy vọng tất cả thành viên sẽ tích cực trong việc đóng góp cho forum lớp mình.

Forum lớp c8 là tài sản chung của tập thể lớp chúng ta. vì vậy Không ai được phép sử dụng vào mục đích bất hợp pháp.

Forum được lập nên nhằm tạo nên sự liên lạc giữa các thành viên trong lớp với nhau. Không được phép ai nói tục, chửi thề, có những hành vi làm ảnh hưởng tới tập thể lớp… Nếu bị phát hiện, những tài khoản đó sẽ bị xử lí

Mọi hình ảnh liên quan đến hoạt động của lớp sẽ được cập nhật trên forum này. Các bạn cũng có thể tự mình upload những hình mà bạn có về lớp để làm giàu thêm kho hình ảnh của chúng ta. Nếu bạn nào chưa biết cách, mình sẽ hướng dẫn kĩ.

Đây là diễn đàn trong lớp ta nên số lượng box mình tạo ra khá ít. Việc này sẽ khiến cho diễn đàn ít bị bão hoà, các thành viên sẽ dễ theo dõi hơn. Sau này, nếu có nhu cầu, các bạn đều có quyền yêu cầu mình mở thêm các box mới.

Forum này hoạt động trong nội bộ lớp là chủ yếu. Việc có thêm thành viên bên ngoài sẽ được thông qua thầy chủ nhiệm và tất cả các bạn để không làm ảnh hưởng tới tập thể. Vì vậy, để tránh nhầm lẫn trong việc quản lý tài khoản của các bạn, xin các bạn vui lòng sau khi đăng kí thành viên, hãy thông báo qua yahoo của admin là: yu.95_pt để bạn ấy xác nhận. Xin cảm ơn

Forum mới được lập nên không thể tránh khỏi những thiếu sót. Mong các bạn góp ý. Mọi thắc mắc về sử dụng forum, đăng bài viết, ý kiến đóng góp về forum này, các bạn có thể liên lạc với mình theo địa chỉ:
Thanh Vân:
Email: yunqing_chen@yahoo.com
Y!M: yunqing_chen
Facebook:

C8 – FOREVER AND EVER!!!
♥Thanh Vân♥
♥Thanh Vân♥
Admin